เลขานุการเอกคนใหม่ของสถานทูตญี่ปุ่น เยี่ยมชม KOSEN-KMITL
รศ.ดร.คมสัน มาลีสี รองอธิการบดีอาวุโส/ รักษาการแทนผู้อำนวยการสถาบันโคเซ็น สจล. พร้อมด้วย ดร.สุวิพล สิทธิชีวภาค รองผู้อำนวยการสถาบันโคเซ็น สจล. รศ.ดร.สมยศ เกียรติวนิชวิไล คณบดี คณะวิศวกรรมศาสตร์ และดร.วรีสา ชูวัฒนกูล ผู้ช่วยคณบดีฝ่ายต่างประเทศ ให้การต้อนรับ Mr. Takeshi Uchida, First Secretary เลขานุการเอกคนใหม่ของสถานทูตญี่ปุ่น และกล่าวอำลา Mr. Masaharu Kuba, Former First Secretary พร้อมทั้งเยี่ยมชม KOSEN-KMITL
เมื่อวันอังคารที่ 23 มีนาคม 2564
![](/images/notices/16166404490.png)
![](/images/notices/16166404491.png)
![](/images/notices/16166404492.png)
![](/images/notices/16166404493.png)
ข่าวล่าสุด